Dưới bàn tay kiến tạo các kiến trúc vượt thời gian của Sun Group, phân khu được thiết kế dưới ý tưởng cố đô Kyoto. Tập đoàn sẽ tái hiện lại ký ức cổ kính, phố thị sầm uất của kinh đô Kyoto xưa.
Mang nét đẹp văn hóa Phù Tang hòa quyện vào lối kiến trúc tại phân khu, chúng tôi đánh giá nơi đây sẽ làm quý khách tận hưởng hoàn toàn từ thiết kế, văn hóa, hơi thở lịch sử.
Các sản phẩm hiện nay đang được thiết kế ngang 7,5m và có chiều cao 5 tầng, thiết kế này giúp cho chủ nhân vừa kinh doanh vừa ở được rất phù hợp cho ý tưởng kinh doanh và cho thuê lưu trú tầng trên.
Tầng 1 và 2 được thiết kế theo lối xây nhà truyền thống của Nhật với mái cong. Các tầng trên được thiết kế pha lẫn chút hiện đại với ban công và ô cửa lớn.
60% sản phẩm sẽ có 2 mặt tiền, giúp nhà đầu tư thuận lợi trong quá trình phát triển kinh doanh, cũng như đa dạng ngành nghề.